M Mura A+b & COVID-19 Ag Combo Test Cassette

Mura A+b & COVID-19 Ag Combo Test Cassette

Takaitaccen Bayani:

HImedic COVID-19/mura A+B Antigen Combo Rapid Test Cassette wani nau'i ne na rigakafi na gefe wanda aka yi niyya don gano ingancin SARS-CoV-2, mura A da mura B kwayar nucleoprotein antigens a cikin nasopharyngeal swab daga mutanen da ake zargi da kamuwa da cutar ta numfashi. kamuwa da cuta daidai da COVID-19 ta mai ba da lafiyar su.Alamomin kamuwa da kamuwa da kwayar cutar numfashi ta hanyar SARS-CoV-2 da mura na iya zama iri ɗaya.

COVID-19/mura A+B Antigen Combo Rapid Test Cassette anyi niyya ne don ganowa da bambanta SARS-CoV-2, mura A da mura B viral nucleoprotein antigens.Ana iya gano antigens gabaɗaya a cikin samfuran nasopharyngeal yayin babban lokacin kamuwa da cuta.Sakamako mai kyau yana nuna kasancewar antigens na hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri, amma alaƙar asibiti tare da tarihin haƙuri da sauran bayanan bincike ya zama dole don sanin matsayin kamuwa da cuta.Kyakkyawan sakamako baya kawar da kamuwa da cutar kwayan cuta ko kamuwa da cuta tare da wasu ƙwayoyin cuta.

Sakamako mara kyau baya kawar da SARS-CoV-2, mura A ko kamuwa da mura B kuma bai kamata a yi amfani da shi azaman tushen kawai don magani ko yanke shawarar sarrafa haƙuri ba, gami da yanke shawarar sarrafa kamuwa da cuta.Dole ne a haɗa sakamako mara kyau tare da lura na asibiti, tarihin haƙuri da bayanan annoba, kuma an tabbatar da su tare da nazarin kwayoyin halitta, idan ya cancanta don kulawa da haƙuri.

An yi niyyar amfani da kaset ɗin gwajin COVID-19/mura A+B Antigen Combo don amfani da kwararrun ma'aikatan dakin gwaje-gwaje na musamman waɗanda aka ba da umarni da horar da hanyoyin gano cutar ta vitro.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin Samfur

Himedic COVID-19 Neutralizing Antibody Rapid Test Cassette (Dukkan Jini / Serum / Plasma) wani saurin immunoassay ne na chromatographic wanda aka yi niyya don gano ingantattun ƙwayoyin rigakafin rigakafi da SARS-CoV-2 wanda ke toshe hulɗar tsakanin yanki mai ɗaure mai karɓa na ƙwayar ƙwayar cuta ta glycoprotein. (RBD) tare da mai karɓar saman tantanin halitta ACE2 a cikin jinin ɗan adam, jini ko plasma.An yi niyya don amfani da shi azaman taimako don gano mutanen da ke da amsawar rigakafi mai dacewa ga SARS-CoV-2.
★ Sakamako mai sauri
★ Sauƙin fassarar gani
★ Sauƙaƙan aiki, babu kayan aiki da ake buƙata
★ Babban daidaito

Ƙayyadaddun samfur

Ka'ida Chromatographic Immunoassay Tsarin Kaset
Misali W/S/P Takaddun shaida CE
Lokacin Karatu 10mintuna Kunshi 1T/25T
Ajiya Zazzabi 2-30 ° C Rayuwar Rayuwa 2Shekaru
Hankali 96% Musamman 99.13%
Daidaito 98.57%  

Bayanin oda

Cat.A'a.

Samfura

Misali

Kunshi

ICOV-506

COVID-19 Neutralizing Antibody Mai Rapid Test Cassette

W/S/P

1T/25T/akwati

CUTAR COVID-19

Sabuwar coronavirus SARS-COV-2 ita ce cutar da ke haifar da cutar ta COVID-19 ta duniya wacce ta bazu zuwa ƙasashe 219.Himedic Diagnostics Na'urorin Gwajin Saurin Gaggawa suna gano kamuwa da cutar COVID-19 da matakin rigakafi cikin sauri da daidai, yana baiwa mutane damar sarrafa cutar ta gari a cikin yankinsu.Ikon gano kamuwa da cutar COVID-19 da rigakafi yana hannunku tare da na'urorin gwajin gaggawa na Himedic Diagnostics.

Bayanin Virus

Sabuwar coronavirus SARS-COV-2 ita ce cutar da ke haifar da cutar ta COVID-19 ta duniya wacce ta bazu zuwa ƙasashe 219.Yawancin masu kamuwa da cutar za su fuskanci rashin lafiya mai sauƙi zuwa mai tsanani na numfashi kuma za su warke ba tare da magani na musamman ba.Mafi yawan bayyanar cututtuka sune zazzabi, tari da gajiya.Tsofaffi da masu fama da matsalolin kiwon lafiya (misali cututtukan zuciya, ciwon sukari, cututtukan numfashi na yau da kullun da kansa) sun fi kamuwa da cuta mai tsanani kuma munanan alamomi sun haɗa da wahalar numfashi ko ƙarancin numfashi, ciwon ƙirji da asarar magana ko motsi.Yawanci yana ɗaukar kwanaki 5 - 6 ga wanda ya kamu da cutar don bayyanar cututtuka amma yana iya ɗaukar kwanaki 14 a wasu mutane.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana